Abakinnyi barindwi ntibemerewe gukina umunsi wa 19 wa shampiyona

Mu gihe haza gukinwa umunsi wa 19 wa shampiyona y’icyiciro cya mbere mu Rwanda, abakinnyi barindwi ntibemrewe gukina kubera amakarita

Guhera kuri uyu wa Gatanu shampiyona y’icyiciro cya mbere mu mupira w’amaguru irongera gusubukurwa, ni nyuma yo guhagarara kubera igikombe cy’Intwari cyegukanywe na APR FC.

Kapiteni wa Police FC Nsabimana Aimable nawe ntazakina na Gasogi
Kapiteni wa Police FC Nsabimana Aimable nawe ntazakina na Gasogi

Kuri uyu munsi wa shampiyona utangira kuri uyu wa Gatanu, ikipe ya Police FC izaba yakiriye Gasogi United bari banganyije mu mukino ubanza, iyi Police FC ikazakina idafite ba myugariro babiri bayo basanzwe banabanza mu kibuga ari bo NSABIMANA Aimable na MUSSA OMAR.

Imikino iteganyijwe ku munsi wa 19 wa Shampiyona

Ku wa Gatanu Tariki 07/02/2020

Police FC vs Gasogi United (Kigali Stadium, 15h:00’)

Ku wa Gatandatu Tariki 08/02/2020

Espoir FC vs Sunrise FC (Rusizi Stadium, 15h:00’)
AS Muhanga vs Heroes FC (Muhanga Stadium, 15h:00’)
SC Kiyovu vs Musanze FC (Mumena Stadium, 15h:00’)
AS Kigali vs Etincelles FC (Kigali Stadium, 15h:00’)

Ku Cyumweru Tariki 09/02/2020

Bugesera FC vs Rayon Sports FC (Bugesera Stadium, 15h:00’)
APR FC vs Marines FC (Kigali Stadium, 15h:00’)
Mukura VS vs Gicumbi FC (Huye Stadium, 15h:00’)

Abakinnyi batemerewe gukina imikino y’umunsi wa 19

1. MUSHIMIYIMANA MOHAMED (APR FC)
2. NSABIMANA AIMABLE (POLICE FC)
3. MUSSA OMAR (POLICE FC)
4. AKAYEZU JEAN BOSCO (ETINCELLES FC)
5. NDIZEYE INNOCENT (MUKURA VS&L)
6. BABUWA SAMSON (SUNRISE FC)
7. SAMBA CEDRIC (MARINE FC)

MUSHIMIYIMANA MOHAMED wa APR FC ntazagaragara ku mukino uzabahuza na Marines
MUSHIMIYIMANA MOHAMED wa APR FC ntazagaragara ku mukino uzabahuza na Marines

Abakinnyi bamaze gutsinda ibitego byinshi

1. BABUWA SAMSON 13 (SUNRISE FC)
2. SHABANI HUSSEIN 11 (BUGESERA FC)
3. USENGIMANA DANY 10 (APR FC)
4. IRADUKUNDA BERTRAND (MUKURA VS&L)
5. DUSANGE BERTIN 8 (GICUMBI FC)
6. WANJI PIUS 8 (SUNRISE FC)
7. BIZIMANA YANNICK 8 (RAYON SPORTS FC)
8. RUCOGOZA DJIHAD 7 (BUGESERA FC)
9. NDAYISHIMIYE ANTOINE DOMINIQUE 7 (POLICE FC)
10. MUTEBI RASHID 7 (ETINCELLES FC)
11. KYAMBADDE FRED 7 (ESPOIR FC)
12. MICO JUSTIN 6 (POLICE FC)
13. SARPONG MICHEL 5 (RAYON SPORTS FC)
14. NKUNZIMANA SADI 5 (ESPOIR FC)

MENYA UMWANDITSI

National Football League 2019/2020

kigalitoday android app mobile

Ibitekerezo  

Ohereza igitekerezo

Igitekerezo cyanyu kiragaragara kuri Kigali Today nyuma y'isuzuma kandi mu gihe kidatinze. Udashaka ko izina ryanyu rimenyekana wakoresha alias, Turabashimiye.

Amakuru aheruka